Firam ɗin masana'antu mai araha farashin 45 digiri na ciki aluminum hadin gwiwa karakuri tsarin m
Gabatarwar samfur
WJ-LEAN na ƙarni na uku na ƙwanƙwasa tube aluminum haɗin gwiwa an yi shi da 6063T5 aluminum gami da albarkatun ƙasa, wannan albarkatun ƙasa sun ƙunshi magnesium da silicon, kuma samfuran da aka yi daga gare su suna da juriya mai kyau da juriya na iskar shaka. Haɗin haɗin aluminum ɗinmu na 45 a zahiri yana da wannan jerin fa'idodi. Tsarin haɗin haɗin aluminum na digiri na 45 yana da fasaha, kuma M6 * 22 kawai za a iya amfani da shi don haɗa bututun aluminum guda biyu.
Siffofin
1. Muna amfani da girman ma'auni na kasa da kasa, za a iya amfani da su a kowane sassa na kasa da kasa.
2. Sauƙaƙe taro, kawai yana buƙatar screwdriver don kammala taron. Kayan yana da alaƙa da muhalli kuma ana iya sake yin amfani da su.
3. Aluminum alloy surface an oxidized, kuma tsarin gaba ɗaya yana da kyau da kuma m bayan taro.
4. Samfurin rarrabuwa ƙira, DIY na musamman samar, iya saduwa da bukatun daban-daban Enterprises.
Aikace-aikace
Wadannan samfurori za a iya amfani da su ko'ina a kowane fanni na rayuwa, ciki har da amma ba'a iyakance ga iyali, mota, Electronics, sinadaran masana'antu, kasuwanci dabaru, m ajiya kayan aiki, kantin magani, inji masana'antuT-haɗin gwiwa ne da aka fi amfani da hadin gwiwa a cikin aluminum bututu tsarin. Yana da sauƙin shigarwa kuma mutum ɗaya zai iya shigar da shi tare da sukudireba ɗaya kawai. T-haɗin gwiwa iya da kyau kammala 90 digiri dangane biyu aluminum shambura.Combined tare da mu sauran kayayyakin, za mu iya DIY shelves ga mutane da yawa daban-daban dalilai.




Cikakken Bayani
Wurin Asalin | Guangdong, China |
Aikace-aikace | Masana'antu |
Siffar | Dandalin |
Alloy Ko A'a | Ya da Alloy |
Lambar Samfura | 28J-2A |
Sunan Alama | WJ-LEAN |
Hakuri | ± 1% |
Haushi | T3-T8 |
Maganin saman | Anodized |
Nauyi | 0.052kg/pcs |
Kayan abu | 6063T5 aluminum gami |
Girman | Domin 28mm aluminum bututu |
Launi | Sliver |
Marufi & Bayarwa | |
Cikakkun bayanai | Karton |
Port | Shenzhen tashar jiragen ruwa |
Ikon bayarwa & Ƙarin Bayani | |
Ƙarfin Ƙarfafawa | 10000 pcs kowace rana |
Rukunin Siyarwa | PCS |
Incoterm | FOB, CFR, CIF, EXW, da dai sauransu. |
Nau'in Biyan Kuɗi | L/C, T/T, da dai sauransu. |
Sufuri | Tekun |
Shiryawa | 250 inji mai kwakwalwa/akwati |
Takaddun shaida | ISO 9001 |
OEM, ODM | Izinin |




Tsarin tsari

Kayayyakin samarwa
A matsayin masana'antun samfuran Lean, WJ-lean yana ɗaukar mafi kyawun ƙirar ƙira ta atomatik a duniya, tsarin tambari da daidaitaccen tsarin yankan CNC. Injin yana da yanayin samar da kayan aiki ta atomatik / Semi-atomatik kuma daidaitaccen zai iya kaiwa 0.1mm. Tare da taimakon waɗannan injunan, WJ lean kuma yana iya ɗaukar buƙatun abokin ciniki daban-daban cikin sauƙi. A halin yanzu, an fitar da kayayyakin WJ-lean zuwa kasashe sama da 15.




Warehouse mu
Muna da cikakkiyar sarkar samarwa, daga sarrafa kayan aiki zuwa isar da kayayyaki, an kammala su da kansu. Gidan ajiyar kuma yana amfani da babban wuri. WJ-lean yana da ɗakunan ajiya na 4000 murabba'in murabba'in mita don tabbatar da zazzagewar samfurori. Ana amfani da shayar da danshi da zafi a cikin yankin bayarwa don tabbatar da ingancin kayan da aka aika.


