Bututun Aluminum Anodized Masu Sauƙi don Kera Lean
Gabatarwar samfur
Amfani da 28 jerin aluminum lean tube iri ɗaya ne da bututun jerin 28. Rike gefen aluminum gami da ƙwanƙwasa bututu, za'a iya shigar da sashin lebur tare da akwatin sassa na baya da aka ɗora, ko kuma ana iya amfani da shi azaman shamaki ko ɓangarorin, kamar ƙwanƙwasa bututun aluminum, wanda ya dace sosai don rataye wasu sassa. Aluminum bututu da masu haɗin gwiwa suma kayan aikin aluminum ne, yana da sauƙin sake yin amfani da shi lokacin yin maganin sharar gida. A lokaci guda kuma, an rufe saman bututun aluminum don rage iskar shaka da kuma tsabtace masana'anta.
Siffofin
1. WJ-LEAN's aluminum tube yana amfani da ma'auni na kasa da kasa, za'a iya amfani dashi a kowane sassa na duniya.
2. Sauƙaƙe taro, kawai yana buƙatar screwdriver don kammala taron. Kayan yana da alaƙa da muhalli kuma ana iya sake yin amfani da su.
3. Aluminum alloy surface yana da oxidized, yanayin yana da santsi ba tare da burrs ba, kuma tsarin gaba ɗaya yana da kyau da kuma m bayan taro.
4.Product diversification zane, DIY musamman samar, iya saduwa da bukatun daban-daban Enterprises.
Aikace-aikace
Aluminum lean bututu yana da dacewa da halaye masu sauri lokacin haɗa nau'ikan kayan aiki da raƙuman rarrabawa. Ana buƙatar ƙugiya ɗaya kawai a haɗin haɗin don yin haɗuwa mai sauƙi, kuma za'a iya kwance kullun don sassauƙa. Domin ƙayyadadden nauyin aluminum yana da kusan 1/3 na ƙarfe, yana da haske sosai. Abubuwan da ake amfani da su a cikin haɗin gwiwa duk aluminum ne, wanda kuma yana da haske sosai bayan haɗuwa. Zai iya rage nauyin masu aiki lokacin motsi raƙuman rarraba da kuloli.
Cikakken Bayani
Wurin Asalin | Guangdong, China |
Aikace-aikace | Masana'antu |
Siffar | Dandalin |
Alloy Ko A'a | Ya da Alloy |
Lambar Samfura | Saukewa: AP-28D |
Sunan Alama | WJ-LEAN |
Kauri | 1.2mm |
Haushi | T3-T8 |
Daidaitaccen tsayi | 4000mm |
Nauyi | 0.57kg/pcs |
Kayan abu | 6063T5 aluminum gami |
Girman | 28mm ku |
Launi | Sliver |
Marufi & Bayarwa | |
Cikakkun bayanai | Karton |
Port | Shenzhen tashar jiragen ruwa |
Ikon bayarwa & Ƙarin Bayani | |
Ƙarfin Ƙarfafawa | 2000 pcs kowace rana |
Rukunin Siyarwa | PCS |
Incoterm | FOB, CFR, CIF, EXW, da dai sauransu. |
Nau'in Biyan Kuɗi | L/C, T/T, da dai sauransu. |
Sufuri | Tekun |
Shiryawa | 8 bar/kwali |
Takaddun shaida | ISO 9001 |
OEM, ODM | Izinin |
Tsarin tsari
Kayayyakin samarwa
A matsayin masana'antun samfuran Lean, WJ-lean yana ɗaukar mafi kyawun ƙirar ƙira ta atomatik a duniya, tsarin tambari da daidaitaccen tsarin yankan CNC. Injin yana da yanayin samar da kayan aiki ta atomatik / Semi-atomatik kuma daidaitaccen zai iya kaiwa 0.1mm. Tare da taimakon waɗannan injunan, WJ lean kuma yana iya ɗaukar buƙatun abokin ciniki daban-daban cikin sauƙi. A halin yanzu, an fitar da kayayyakin WJ-lean zuwa kasashe sama da 15.
Warehouse mu
Muna da cikakkiyar sarkar samarwa, daga sarrafa kayan aiki zuwa isar da kayayyaki, an kammala su da kansu. Gidan ajiyar kuma yana amfani da babban wuri. WJ-lean yana da ɗakunan ajiya na 4000 murabba'in murabba'in mita don tabbatar da zazzagewar samfurori. Ana amfani da shayar da danshi da zafi a cikin yankin bayarwa don tabbatar da ingancin kayan da aka aika.