Aikace-aikace na aluminum roller waƙa a masana'antu

Aikace-aikacengoron ruwaroller trackyana da matukar girma. A cikin masana'antu na zamani, a cikin masana'antun zamani, muddin yanayin samar da abubuwan da aka samo asali, za a gan ta. Domin zai iya cimma farko a farkon kayan kuma inganta ingancin sufuri da ajiya, masana'antun da yawa suna ƙaunar su.

roller track racking

WJ-Lean zai yi bayanin aikace-aikacen na kayan aikin aluminum waƙa a cikin masana'antar.

1. Aluminum roller bibing racking

A cikin masana'anta, roller track shelves ana amfani dashi sosai. Ya kamata a sanya racking tare da kayan da ake buƙata don samarwa. Masana'antar tana buƙatar tabbatar da cewa ana amfani da kayan da masana'anta ana amfani da su da farko ko sanya shi cikin kasuwa da farko. A wannan lokacin, waƙar roller na iya cimma wannan tasirin. A yayin aikin shigarwa, roller track shelves suna da gradient 3%, don kayan da zasu iya motsawa ciki da kuma hanzarin gwargwadon nauyinsu.

2. Aluminum roller waƙoƙi waƙa

Za'a iya inganta ingancin aiki ta amfani da rumber waƙa a kan aikin. Roller Track Workbench na iya ɗaukar kayan daga shiryayye yayin aiki, kammala aikin a kan aikin, don amfani da roller don canja wurin kayan, rage tsari da haɓaka haɓaka.

3. Aluminum Roller Trar isar

Wannan layin jigilar kayayyaki ne wanda ya dogara da ikon ɗan adam don cimma nasarar watsa samfur. Load nauyin Roller Trarsor yana da girma, tare da iyawa mai ɗaukar hoto har zuwa 1000 kg. Yana da kyakkyawan motsi kuma ana iya amfani dashi azaman dogo mai tsari da jagora, tare da ƙarancin farashi.

Daga ayyukan aikace-aikacen na sama, zamu iya ganin akwai nau'ikan kayan kwalliya na aluminum na aluminum, wanda shima yana nuna sassauƙa na bayanan bayanan masana'antu. Ana iya tsara su gwargwadon samarwa yana buƙatar biyan bukatun aikin masana'antu daban-daban. Haka kuma, bayanan bayanan bayanan masana'antu ba sa bukatar waldi, kuma lokacin gini ya zama gajere. Ana iya sake amfani da su da kuma sake fasalin ba tare da zane ba, wanda yake lafiya da lafiya.


Lokaci: Nuwamba-15-2022