Kafaffen bututun da aka Kafaffen guda ɗaya don Tsarukan Lean Mai Sauƙi
Gabatarwar samfur
Fuskar madaidaicin bututun da aka kayyade yana da galvanized don hana tsatsa na dogon lokaci. Ko da yake kaurinsa ƙanƙanta ne, har yanzu yana riƙe da wani ƙarfi. Nauyin kafaffen matse bututun bai wuce gram 10 ba amma yana da wahala sosai. Ana amfani da shi gabaɗaya don haɗa bututun da ba su da ƙarfi da guraben aikin benci ta hanyar tuƙi.
Siffofin
1.The samfurin da aka yi da galvanized karfe, wanda zai iya yadda ya kamata hana tsatsa da lalata.
2.The kauri na ƙugiya na cylindrical ya isa, ƙarfin haɓaka yana da girma kuma ba shi da sauƙi don lalata.
3.An haɗa ƙugiya zuwa hannun rigar zamiya ta hanyar walda kuma yana iya ɗaukar isasshen ƙarfin.
4.Screw ramukan an tanada a tsakiyar samfurin don sauƙaƙe na gaba kai sukurori don gyarawa.
Aikace-aikace
Ana amfani da maƙallan kafaffen bututu guda ɗaya don gyara bututun da ba ya da tushe akan allunan katako. Ainihin, yawancin benches ɗin bututu masu raɗaɗi suna da faranti, kuma akwai aikace-aikacen da yawa don maƙallan bututu mai gefe guda. Waɗannan na'urorin haɗi ana amfani da su ne don ƙwanƙwasa bututun aiki ta hanyar haɗin dunƙule. Kayan ƙarfe na galvanized kuma yana sa shi girma cikin ƙarfi, tsawon rayuwar sabis, kuma ƙasa da ƙarancin tsatsa.
Cikakken Bayani
Wurin Asalin | Guangdong, China |
Aikace-aikace | Masana'antu |
Siffar | Daidai |
Alloy Ko A'a | Ya da Alloy |
Lambar Samfura | WA-1008C |
Sunan Alama | WJ-LEAN |
Hakuri | ± 1% |
Fasaha | yin hatimi |
Halaye | Sauƙi |
Nauyi | 0.01kg/pcs |
Kayan abu | Karfe |
Girman | Domin 28mm tube |
Launi | Zinc |
Marufi & Bayarwa | |
Cikakkun bayanai | Karton |
Port | Shenzhen tashar jiragen ruwa |
Ikon bayarwa & Ƙarin Bayani | |
Ƙarfin Ƙarfafawa | 2000 pcs kowace rana |
Rukunin Siyarwa | PCS |
Incoterm | FOB, CFR, CIF, EXW, da dai sauransu. |
Nau'in Biyan Kuɗi | L/C, T/T, D/P, D/A, da dai sauransu. |
Sufuri | Tekun |
Shiryawa | 400 inji mai kwakwalwa/akwati |
Takaddun shaida | ISO 9001 |
OEM, ODM | Izinin |
Tsarin tsari
Kayayyakin samarwa
A matsayin masana'antun samfuran Lean, WJ-lean yana ɗaukar mafi kyawun ƙirar ƙira ta atomatik a duniya, tsarin tambari da daidaitaccen tsarin yankan CNC. Injin yana da yanayin samar da kayan aiki ta atomatik / Semi-atomatik kuma daidaitaccen zai iya kaiwa 0.1mm. Tare da taimakon waɗannan injunan, WJ lean kuma yana iya ɗaukar buƙatun abokin ciniki daban-daban cikin sauƙi. A halin yanzu, an fitar da kayayyakin WJ-lean zuwa kasashe sama da 15.
Warehouse mu
Muna da cikakkiyar sarkar samarwa, daga sarrafa kayan aiki zuwa isar da kayayyaki, an kammala su da kansu. Gidan ajiyar kuma yana amfani da babban wuri. WJ-lean yana da ɗakunan ajiya na 4000 murabba'in murabba'in mita don tabbatar da zazzagewar samfurori. Ana amfani da shayar da danshi da zafi a cikin yankin bayarwa don tabbatar da ingancin kayan da aka aika.